वार्ता पत्रकार फाउंडेशन फैजपूरच्या अध्यक्षपदी प्रा. उमाकांत पाटील तर उपाध्यक्षपदी सलीम पिंजारी

जळगाव

फैजपूर:प्रतिनिधी

येथील वार्ता पत्रकार फाउंडेशन फैजपूर संघटनेची बैठक कृषी उत्पन्न बाजार समिती सभागृहात घेण्यात आली. यावेळी सर्वानुमते फैजपुर शहर अध्यक्षपदी प्रा. उमाकांत पाटील तर उपाध्यक्षपदी सलीम पिंजारी, मयूर मेढे यांची नियुक्ती करण्यात आली. माजी शहराध्यक्ष योगेश सोनवणे यांनी शहराध्यक्ष पदाचा पदभार प्रा. उमाकांत पाटील यांच्याकडे सोपवला. नवीन कार्यकारिणी पुढीलप्रमाणे अध्यक्ष प्रा. उमाकांत पाटील, उपाध्यक्ष सलीम पिंजारी, उपाध्यक्ष मयूर मेढे, सचिव संजय सराफ, सहसचिव प्रा. राजेंद्र तायडे, खजिनदार अरूण होले, कार्याध्यक्ष वासुदेव सरोदे, सदस्य   राजू तडवी, इदू पिंजारी, योगेश सोनवणे, शाकीर मलिक, जावेद काझी, कामिल शेख, निलेश पाटील. यावेळी विविध विषयांवर चर्चा करण्यात आली. सर्वांनी नूतन कार्यकारिणीचे स्वागत करून अभिनंदन केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *